Tất cả danh mục
EN

OTDR

Trang chủ> Sản phẩm > OTDR

  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577777849462.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577776185843.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577780816345.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577780662847.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577781860517.jpg

APL-2 cộng với OTDR

Màn hình cảm ứng đa điểm 7 inch và tích hợp các chức năng OLS, VFL và OPM.

Đáp ứng mọi nhu cầu có thể của bạn!

Liên hệ
  • Đặc điểm kỹ thuật
  • Thông tin đặt hàng
  • Inquiry
  • Tải thư liệu
  • Đoạn phim

Tích hợp OLS, VFL và giám sát thời gian thực OPM

LCD màu 7 inch, Màn hình cảm ứng đa điểm

Kiểm tra và hiển thị đa bước sóng

Liên kết bản đồ với Pass/Fail

Cài đặt cài đặt truyền/nhận sợi quang

Tự kiểm tra đầu nối OTDR

LCDLCD màu 7 inch, Màn hình cảm ứng đa điểm
Tư nốiFC/PC(850/1300/1310/1550), FC/APC (1625) bộ chuyển đổi hoán đổi cho nhau hoặc tùy chỉnh
tối thiểu Độ phân giải khoảng cách0.1m
Độ phân giải tổn thất (dB)0.001
Khoảng cách không chắc chắn (m)±(0.8+0.005% * Khoảng cách kiểm tra + Độ phân giải)
Chức năng OPM+26~-50dBm, 850/1300/1310/1490/1550/1625nm, FC or SC adapter
Chức năng VFL10mW
Chức năng OLScùng bước sóng và đầu nối như OtdR
Kho>10000 kết quả (SOR hoặc PDF)
PinPin lithium-ion có thể sạc lại 7.4V/4.6AH
kích cỡ246.5mm * 173.5mm * 70mm
Trọng lượngVề 1.55 kg
Nhiệt độ lưu trữ-20 -- +60 , <90%RH
Nhiệt độ hoạt động-10 -- +50 , <90%RH
Mô-đun OtdR  EDZ/ADZĐộ rộng xung
1310nm / 1550nm

AOR502A

AOR502B

AOR502C

40 / 38dB

43 / 41dB

45 / 43dB

1 / 6m

0.5 / 3m

0.5 / 3m

5ns~20µs

3ns~20µs

3ns~20µs

1310nm / 1550nm / 1625nm

1625nm với bộ lọc cho PON

AOR502P1

AOR502P3

AOR502P4

40/38 / 36dB

43/41 / 40dB

45/43 / 43dB

1 / 6m

0.5 / 3m

1.5 / 7m

5ns~20µs

3ns~20µs

3ns~20µs

850nm / 1300nmAOR502M126 / 26dB1.5 / 7m5ns~1µs/5ns~5µs
850/1300/1310/1550nmAOR502A-M126/26/40/38dB

mm:1.5/7m

SM:1/6m

5ns~1µs/5ns~5µs@MM

5ns~20µs@SM

Tùy chỉnh bước sóng Max.5 trong một đơn vị    

Lưu ý: Chỉ 1625nm với bộ lọc mới có thể kiểm tra sợi hoạt tính! Một số khác có thể bị sợi hoạt tính làm hỏng.


Tiêu chuẩn
Không tên-1

APL-2 cộng với

2

CD hướng dẫn CD hướng dẫn

3

Giấy chứng nhận hiệu chuẩn

4

Cáp AC

5

Bộ chuyển đổi AC / DC

20200529135026_252

Mang cặp

Tùy chọn
o7

FCU = FC / UPC

FCA = FC / APC

o8

SCU = SC / UPC

SCA = SC / APC

o9

LCU = LC / UPC

20210425170354_816

STU=ST/UPC

Liên hệ
Giấy chứng nhận

20180627112919_943


Danh mục nóng

trên đỉnh